Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Vyombo vya Habari

Kueneza Injili na habari za kanisa kupitia redio, televisheni, mtandao na machapisho.

Kanisa linatumia vyombo vya habari kama njia ya kuwafikia watu wengi zaidi kwa ujumbe wa Injili na taarifa za maisha ya kanisa.

Kupitia redio, televisheni ya mtandao, mitandao ya kijamii na machapisho, waumini na jamii kwa ujumla wanapata mahubiri, vipindi vya kiroho na habari za matukio ya kanisa.

Kanisa pia linawajengea uwezo vijana katika fani za habari na mawasiliano.

Shughuli Kuu

  • Vipindi vya redio
  • Televisheni ya mtandao na matangazo mubashara
  • Mitandao ya kijamii na tovuti
  • Machapisho na majarida ya kanisa
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>