Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Majimbo

Majimbo ya Kanisa la Moravian Tanzania (KMT).

Jimbo La Kaskazini

JIMBO LA KASKAZINI

Kanisa la Moravian Kaskazini mwa Tanzania (MCWT) ni jumuiya hai ya Kikristo iliyojikita katika Injili ya Yesu Kristo. Asili yake inatokana na mwishoni mwa karne ya 19.

Jimbo La Kusini

JIMBO LA KUSINI

Kanisa la Moravian Tanzania – Jimbo la Kusini ni kanisa la Kikristo la Kiprotestanti, lilianzishwa mnamo karne ya 19 na wamisionari kutoka Herrnhut, Ujerumani.

Jimbo La Kusini Magharibi

JIMBO LA KUSINI MAGHARIBI

Kanisa la Moravian la Tanzania ni miliki ya Kanisa la Moravian ulimwenguni, kanisa la Kikristo la kiprotestanti. Kanisa lilianza katika Jamhuri ya sasa ya Kicheki.

Jimbo La Magharibi

JIMBO LA MAGHARIBI

Kanisa la Moravian Magharibi mwa Tanzania (MCWT) ni jumuiya hai ya Kikristo iliyojikita katika Injili ya Yesu Kristo. Asili yake inatokana na mwishoni mwa karne ya 19.

Jimbo La Mashariki

JIMBO LA MASHARIKI

**Kanisa la Moravian Tanzania Jimbo Mashariki, ni jumuiya hai ya Kikristo iliyojikita katika Injili ya Yesu Kristo. Chimbuko lake ni mwishoni mwa karne ya 19, wakati wamisionari wa Kijerumani walipoanzisha vituo vya misheni katika maeneo ya magharibi mwa Tanzania. Kutokana na mwanzo huo wa unyenyekevu, Kanisa limekua na kuwa taasisi imara inayoendelea kugusa maisha ya watu kupitia imani, elimu na huduma kwa jamii.** **Kanisa linaongozwa na ujumbe wa tumaini na ushindi katika Kristo, unaowakilishwa na kauli mbiu yake: “Mwana-Kondoo Ameshinda.” Kupitia ibada, muziki na matendo ya huruma, jimbo inalenga kubadili maisha na kulea wanafunzi wa Kristo wanaoishi kwa misingi ya upendo, unyenyekevu na huduma. Kwa miaka mingi, JImbo mashaliki limeanzisha sharika, shule, vituo vya afya na miradi ya kijamii inayoinua jamii kiroho na kijamii. Huduma zake zinajikita katika kuwawezesha vijana, maendeleo ya wanawake, msaada kwa familia, elimu na huduma za afya. Kanisa linaendelea kuwa na nafasi muhimu katika kukuza amani, umoja na maendeleo jumuishi katika Kanda ya Mashariki.**

Jimbo La Mbozi

JIMBO LA MBOZI

Kanisa la Moravian mkoa wa Mbozi ni jumuiya hai ya Kikristo iliyojikita katika Injili ya Yesu Kristo. Asili yake inatokana na mwishoni mwa karne ya 19.

Jimbo La Misheni Iringa

JIMBO LA MISHENI IRINGA

Iringa na Njombe

Jimbo La Misheni Ruvuma

JIMBO LA MISHENI RUVUMA

Jimbo La Rukwa

JIMBO LA RUKWA

Sumbawanga, Mpanda, Katavi, Namanyere

Jimbo La Ziwa Tanganyika

JIMBO LA ZIWA TANGANYIKA

Kanisa la Moravian mkoa wa Ziwa Tanganyika ni jumuiya hai ya Kikristo iliyojikita katika Injili ya Yesu Kristo. Asili yake inatokana na mwishoni mwa karne ya 19.

>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>