Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Idara ya Theologia (Jopo la Theologia)

Kulinda mafundisho sahihi na kutoa mwongozo wa kitheolojia kwa kanisa.

Jopo la Theologia linatoa ushauri na mwongozo wa kitheolojia kwa uongozi na waumini wa Kanisa la Moravian Tanzania.

Jopo hili hujadili masuala ya imani, mafundisho na maadili yanayojitokeza katika jamii, na kutoa msimamo wa kanisa kwa kuzingatia Biblia na mapokeo ya Kanisa la Moravian.

Pia linashiriki katika kuandaa mitaala ya mafunzo ya theolojia na kuendeleza watumishi wa kanisa.

Shughuli Kuu

  • Ushauri wa kitheolojia kwa uongozi
  • Kujadili masuala ya imani na maadili
  • Mitaala ya mafunzo ya theolojia
  • Kuendeleza watumishi wa kanisa
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>