Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Miradi ya Mazingira

Kutunza uumbaji wa Mungu kupitia upandaji miti, nishati mbadala na elimu ya mazingira.

Mungu amemkabidhi mwanadamu jukumu la kuitunza dunia. Kanisa la Moravian Tanzania linaitikia wito huu kwa kuhamasisha utunzaji wa mazingira katika sharika na jamii.

Kupitia miradi ya upandaji miti, matumizi ya nishati mbadala na uhifadhi wa vyanzo vya maji, kanisa linasaidia kupunguza athari za mabadiliko ya tabianchi.

Pia kanisa linatoa elimu ya mazingira kwa vijana, shule na vikundi vya kijamii.

Shughuli Kuu

  • Upandaji miti katika sharika na shule
  • Matumizi ya nishati mbadala
  • Uhifadhi wa vyanzo vya maji
  • Elimu ya mazingira na mabadiliko ya tabianchi
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>