Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Idara ya Ukaguzi wa Ndani

Kuhakikisha uwazi, uwajibikaji na matumizi sahihi ya rasilimali za kanisa.

Idara ya Ukaguzi wa Ndani inahakikisha kwamba rasilimali za kanisa zinatumika kwa uaminifu, uwazi na kwa mujibu wa sera na taratibu zilizowekwa.

Idara hufanya ukaguzi wa mara kwa mara wa hesabu na mifumo ya udhibiti katika ofisi kuu, majimbo na taasisi za kanisa, na kutoa mapendekezo ya kuboresha.

Kazi hii inasaidia kujenga imani ya waumini na washirika kwa uongozi wa kanisa.

Shughuli Kuu

  • Ukaguzi wa hesabu na mifumo ya udhibiti
  • Ushauri kuhusu usimamizi wa fedha
  • Kufuatilia utekelezaji wa mapendekezo
  • Mafunzo ya uwajibikaji kwa watumishi
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>