Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Idara ya Wanawake na Watoto

Kuwawezesha wanawake na kulinda haki na ustawi wa watoto ndani ya kanisa na jamii.

Idara ya Wanawake na Watoto inaratibu huduma za kiroho na kijamii kwa wanawake na watoto katika majimbo yote ya kanisa.

Kupitia mikutano, semina na vikundi vya wanawake, idara inawajenga wanawake kiroho, kiuchumi na kiuongozi. Pia inasimamia huduma ya Shule ya Jumapili na malezi ya watoto.

Idara inashirikiana na wadau mbalimbali katika kupinga ukatili na kulinda haki za watoto.

Shughuli Kuu

  • Mikutano na semina za wanawake
  • Vikundi vya kiuchumi vya wanawake
  • Shule ya Jumapili na malezi ya watoto
  • Kulinda haki za watoto
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>