Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Idara ya Sera, Mipango na Maendeleo

Kuandaa sera, mipango mikakati na kuratibu miradi ya maendeleo ya kanisa.

Idara ya Sera, Mipango na Maendeleo inahusika na kuandaa na kusimamia sera na mipango mikakati ya Kanisa la Moravian Tanzania.

Idara hii inaratibu ubunifu, uandishi wa maandiko ya miradi, ufuatiliaji na tathmini ya miradi ya maendeleo inayotekelezwa na kanisa pamoja na washirika wake.

Pia inashauri uongozi wa kanisa kuhusu vipaumbele vya maendeleo na matumizi bora ya rasilimali.

Shughuli Kuu

  • Kuandaa sera na mipango mikakati
  • Uandishi wa maandiko ya miradi
  • Ufuatiliaji na tathmini ya miradi
  • Ushauri kwa uongozi kuhusu maendeleo
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>