Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Miradi ya Jamii

Kuinua maisha ya jamii kupitia maji safi, kilimo, ujasiriamali na huduma kwa wenye uhitaji.

Injili ya Kristo inagusa maisha yote ya mwanadamu. Kwa sababu hiyo, kanisa linatekeleza miradi inayolenga kuboresha hali ya maisha ya jamii inayolizunguka.

Miradi hii inahusisha upatikanaji wa maji safi na salama, kilimo bora na ufugaji, vikundi vya kuweka akiba na kukopa, pamoja na msaada kwa yatima, wajane na wazee.

Jamii inashirikishwa tangu hatua ya kupanga hadi utekelezaji ili kuhakikisha miradi inakuwa endelevu.

Shughuli Kuu

  • Miradi ya maji safi na salama
  • Kilimo bora na ufugaji
  • Vikundi vya kuweka akiba na kukopa
  • Msaada kwa yatima, wajane na wazee
  • Mafunzo ya ujasiriamali
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>