Miradi
Miradi ya Kanisa la Moravian Tanzania inayogusa maisha ya jamii kiroho, kielimu, kiafya na kiuchumi.
Miradi ya Elimu
Kuwekeza katika elimu bora kwa watoto, vijana na watu wazima kupitia shule na vyuo vya kanisa.
Miradi ya Afya
Huduma za afya zenye huruma kupitia hospitali, vituo vya afya na zahanati za kanisa.
Miradi ya Jamii
Kuinua maisha ya jamii kupitia maji safi, kilimo, ujasiriamali na huduma kwa wenye uhitaji.
Miradi ya Mazingira
Kutunza uumbaji wa Mungu kupitia upandaji miti, nishati mbadala na elimu ya mazingira.
Vyombo vya Habari
Kueneza Injili na habari za kanisa kupitia redio, televisheni, mtandao na machapisho.