Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Miradi ya Elimu

Kuwekeza katika elimu bora kwa watoto, vijana na watu wazima kupitia shule na vyuo vya kanisa.

Kanisa la Moravian Tanzania linaamini kwamba elimu ni msingi wa maendeleo ya mtu binafsi na jamii nzima. Kupitia majimbo yake, kanisa linasimamia na kuunga mkono shule za awali, msingi, sekondari pamoja na vyuo vya ufundi na theolojia.

Miradi hii inalenga kuongeza fursa za elimu kwa watoto kutoka familia zenye kipato kidogo, kuboresha miundombinu ya shule na kuwajengea walimu uwezo ili kutoa elimu bora inayozingatia maadili ya Kikristo.

Kanisa linashirikiana na serikali, wadau wa maendeleo na washirika wa kimataifa katika kuendeleza miradi hii.

Shughuli Kuu

  • Shule za awali, msingi na sekondari
  • Vyuo vya ufundi stadi na theolojia
  • Ufadhili wa masomo kwa wanafunzi wenye uhitaji
  • Mafunzo endelevu kwa walimu
  • Uboreshaji wa madarasa, maktaba na mabweni
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>