Kanisa La Moraviana Tanzania (KMT)

Miradi ya Afya

Huduma za afya zenye huruma kupitia hospitali, vituo vya afya na zahanati za kanisa.

Kwa kufuata mfano wa Yesu Kristo aliyewaponya wagonjwa, Kanisa la Moravian Tanzania linatoa huduma za afya kwa jamii, hasa maeneo ya vijijini ambako huduma hizi ni chache.

Kupitia hospitali, vituo vya afya na zahanati, kanisa linatoa huduma za tiba, afya ya mama na mtoto, chanjo pamoja na elimu ya afya kwa jamii.

Lengo ni kuhakikisha kila mtu anapata huduma bora za afya kwa gharama nafuu bila kujali dini, kabila wala hali ya kiuchumi.

Shughuli Kuu

  • Hospitali, vituo vya afya na zahanati
  • Huduma ya afya ya mama na mtoto
  • Chanjo na kinga ya magonjwa
  • Elimu ya afya kwa jamii
  • Huduma kwa watu wanaoishi na VVU
>> Changia

Sadaka zako za ukarimu zinasaidia huduma ya Kanisa la Moravian, asante!

Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.

Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.

"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."

— 2 Wakorintho 9:7
Changia >>