Rudi kwenye Uongozi
Mwenyekiti Jimbo la Rukwa
Mch A. Mwaikole
Taarifa zaidi kuhusu kiongozi huyu zitawekwa hivi karibuni.
Taarifa zaidi kuhusu kiongozi huyu zitawekwa hivi karibuni.
Zawadi yako inasaidia ibada, uinjilisti, uongozi wa kiroho, na ujumbe wa kanisa kuhudumia jamii yetu. Kila sadaka inasaidia kueneza Injili na kutatua mahitaji ya wengine.
Kila sadaka inawezesha Kanisa la Moravian Tanzania kuendelea na ujumbe wetu wa kujenga familia moja ya Mungu kupitia uhubiri, mafundisho na huduma.
Changia >>"Kila mmoja wenu aombe katika moyo wake mwenyewe atoe; wala si kwa kukata tamaa wala kwa kushurutishwa; kwa maana Mungu anampenda mtolaji mwenye furaha."
— 2 Wakorintho 9:7